DIỄN ĐÀN LỚP CNSH K52 - BÁCH KHOA HÀ NỘI
Chào mừng các bạn ghé thăm diễn đàn Lớp CN Sinh Học K52 Trường ĐH Bách Khoa Hà Nội. Hãy đăng kí thành viên để giúp diễn đàn phát triển hơn!
Nhớ đọc kĩ nội quy bạn nhé!

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng các bạn ghé thăm diễn đàn Lớp CN Sinh Học K52 Trường ĐH Bách Khoa Hà Nội. Hãy đăng kí thành viên để giúp diễn đàn phát triển hơn!
Nhớ đọc kĩ nội quy bạn nhé!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» Đã có đề thi môn phương pháp phân tích công cụ.
by bạch mã hoàng tử Sat Dec 21, 2013 12:14 am

» Sổ tay Hóa công 123
by Admin Wed Nov 28, 2012 8:34 pm

» ảnh tốt nghiệp
by bomxuan868 Fri Aug 17, 2012 7:34 pm

» lập danh sách các sinh viên hòan cảnh khó khăn có nguy cơ bỏ học giữa chừng
by thuylinhhinh Fri Apr 20, 2012 2:50 pm

» Anh sabeco
by mavin Sun Apr 15, 2012 9:57 am

» Làm chuyên viên công nghệ sinh học!
by thuylinhhinh Fri Apr 13, 2012 5:39 pm

» Làm nhân viên kdoanh thiết bị y tế này!
by thuylinhhinh Fri Apr 13, 2012 5:36 pm

» Việc làm đê!
by thuylinhhinh Fri Apr 13, 2012 4:59 pm

» Anh em vào bộ công an làm thôi! Nhanh kẻo hết.hehe
by thuylinhhinh Tue Apr 03, 2012 10:56 pm

Top posters
kienvg89 (142)
Anh em nhà mình dạo này???? Vote_lcapAnh em nhà mình dạo này???? Voting_barAnh em nhà mình dạo này???? Vote_rcap 
hadiep-nhim (113)
Anh em nhà mình dạo này???? Vote_lcapAnh em nhà mình dạo này???? Voting_barAnh em nhà mình dạo này???? Vote_rcap 
Nhung (112)
con ga` ^^ (106)
Nguyễn Đình Chung (105)
V2Forever (104)
ngoc-truongvan (88)
frank (68)
Tùng Lete (64)
Admin (45)

Anh em nhà mình dạo này????

5 posters

Go down

Anh em nhà mình dạo này???? Empty Anh em nhà mình dạo này????

Bài gửi by hadiep-nhim Fri Sep 17, 2010 10:57 pm

không hiểu làm sao mà anh em nhà minh dạo này nhiều người buồn và chán thế.
Hôm nào online thì cũng gặp mấy câu như: "chán!", "mệt!!!", "ôi cái cuộc đời này!!!!", .... Ngay cả mình cũng có buồn linh tinh như vậy. Để khác phục tình hình này mình lập topic này hy vọng anh em mình cố gắng giải quyết hết đi mấy thứ như vậy để mọi người vui vẻ hơn, tập trung hơn mà cái quan trọng là tránh rơi vào tình trạng căng thẳng triền miên (không tốt cho sức khỏe tẹo nào).
Tớ mà căng thẳng nhiều như thế này thì có một vài cách giải quyết như: đi lang thang một mình một lúc lâu lâu, lên mạng nghe những bài hát hot nhất (xem họ hát cái gì), tìm một vài phim thật buồn cười để xem, xả cho một hay vài đứa bạn nào nghe cái buồn chán của mình và ngủ thật khác người,....
Chúng ta có nhiều cách để giải quyết cái chán đó, nên tớ hy vọng mọi người cố tìm cho minh một cách giải quyết nhanh nhất và chia sẻ với mọi người.
Chúc anh em CNSH nhà mình thật nhiều niềm vui!
hadiep-nhim
hadiep-nhim
Thượng úy
Thượng úy

Anh em nhà mình dạo này???? Empty Re: Anh em nhà mình dạo này????

Bài gửi by Nguyễn Đình Chung Sat Sep 18, 2010 12:10 pm

Cuộc sống mà có bao giờ suôn sẻ được đâu. Đôi lúc cũng phải có những lúc như vậy thì mới là cuộc sống được chứ. Chứ cứ bình yên phẳng lặng thì cuộc đời thật là nhàm chán. Và khi gặp những chuyện như thế này thì chúng ta mới cảm thấy bạn bè cần thiết với mình như thế nào?
Nhưng dù có như thế nào thì mọi chuyện rùi cũng sẽ ổn thui: "Sau cơn mưa trời lại sáng mà." Nhưng ánh sáng gì thì thực sự không ai biết trước được đâu nha.
Cuộc sống vẫn tiếp diễn thui. Vui chưa chắn đã là hạnh phúc mà phải xen lẫn cả buồn nữa thì mới hạnh phúc đầy đủ.
Nguyễn Đình Chung
Nguyễn Đình Chung
Thượng úy
Thượng úy

Bài gửi by kienvg89 Sat Sep 18, 2010 12:14 pm

có những buồn thì ta mới trân trọng những lúc vui cuộc sống muôn màu mà, buồn vui, khóc cười đan xen và luôn đi cùng nhau, mọi khó khăn nỗi buồn rồi cũng sẽ qua vì bên cạnh chúng ta còn rất nhiều người yêu mến, quan tâm lo lắng cho chúng ta!!! try on!!! sau đám mây đen là mặt trời!!!Smile))
kienvg89
kienvg89
Thượng úy
Thượng úy

Bài gửi by Nhung Sat Sep 18, 2010 2:27 pm

Ờ đồng ý với mấy bạn.Dạo này thời tiết thay đổi nữa,đầu óc lúc nào cũng lùng bùng như chụp mũ bảo hiểm ý.Nhưng tớ tin nó sẽ trôi qua nhanh thui!!!
I love you cheers Basketball
Nhung
Nhung
Thượng úy
Thượng úy

Bài gửi by Liễu gà Sat Sep 25, 2010 12:08 pm

trời, mỗi người một kiểu thế này.Để anh tóm gọn lại cho:
1. Không buồn không phải là người
2. Buồn mà không biết cách giải sầu thì cũng không phải là người
3. Mọi thứ sẽ ok
4. hihi, luôn có tao bên cạnh, sợ gì buồn lol!

Liễu gà
Trung sĩ
Trung sĩ

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content